อพท.ร่วมถวายพระพรชัยมงคล
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/08/เขาใหญ่.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/08/เขาใหญ่2-800x533.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/08/เขาใหญ่3-800x533.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/08/เขาใหญ่4-800x533.jpg)
ดร.ชูวิทย์ มิตรชอบ รองผู้อำนวยการองค์การบริหารการพัฒนาพื้นที่พิเศษเพื่อการท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน รักษาการแทนผู้อำนวยการ อพท. พร้อมคณะผู้บริหาร ทำพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๓ เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ สำนักงาน อพท. ชั้น ๓๐ อาคารทิปโก้
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/08/เขาใหญ่5-800x533.jpg)