สำนักงานเขตบางซื่อเชิญเที่ยว “งานวันวานตลาดย้อนยุค ” ณ ศูนย์การค้าเกทเวย์ แอท บางซื่อ ตั้งแต่วันนี้ – 26 ธ.ค.63
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด2.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด.jpg)
“งานวันวานตลาดย้อนยุค ” โดย สำนักงานเขตบางซื่อ ร่วมกับ ศูนย์การค้าเกทเวย์ แอท บางซื่อ จัดงานวันวานตลาดย้อนยุค เพื่อเป็นประโยชน์แก่พี่น้องชาวบางซื่อ และที่สำคัญยังเป็นกำลังหลักในการส่งเสริมและกระตุ้นเศรษฐกิจชุมชนให้ดีขึ้นหลังโควิด
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด3.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด4.jpg)
พบกับสินค้าราคาถูก ผลิตภัณฑ์ OTOP อาหารไทยโบราณ อาหารนานาชาติให้ผู้ขายได้มีพื้นที่สำหรับนำเสนอสินค้าตรงสู่มือผู้บริโภค พร้อมกิจกรรมการประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่งชิงถ้วยรางวัลเกียรติยศจากผู้อำนวยการเขตบางซื่อ ผอ.ทิพย์วรรณ เจนประวิทย์ จัดการประกวดร้องเพลง โดยคุณแจ็ค สรัญทัศน์ คุณเต้น และสำนักงานเขตบางซื่อ ผู้สนับสนุนกิจกรรมฯ พบกับศิลปินมากมายในแต่ละวัน กิจกรรมดนตรีเพาะๆ บนเวที
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด5.jpg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2020/12/ตลาด6.jpg)
สำหรับท่านที่มาเที่ยวงาน แจกฟรี!! คูปองส่วนลดมูลค่า 20 บาททุกวัน ท่านสามารถใช้ซื้อของภายในงานได้เลย งานจัดขึ้นตั้งแต่วันนี้ – 26 ธันวาคม 2563 ณ ลานกิจกรรมชั้น G หน้าศูนย์การค้า เกทเวย์ แอท บางซื่อ ตลาดเปิดตั้งแต่เวลา 11.00 – 22.00 น.