ไทยประกันชีวิต ร่วมมูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ มอบถุงยังชีพช่วยผู้ประสบอุทกภัย จ.สงขลา -พัทลุง
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2023/03/ภาพประกอบข่าว3.jpeg)
นายเจริญสุข แซ่อึ้ง ผู้อำนวยการฝ่ายตัวแทน โซน 14 ผู้แทนบริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) และนางมะลิ หอมกระแจะ อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิบัติการ มูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับพร้อมทีมฝ่ายขายจิตอาสาไทยประกันชีวิต ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพ จำนวน 600 ชุด เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยใน อำเภอควนลัง อำเภอบางกล่า จังหวัดสงขลา และ อำเภอปากพยูน จังหวัดพัทลุง
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2023/03/ภาพประกอบข่าว1-800x479.jpeg)
![](http://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2023/03/ภาพประกอบข่าว3-800x373.jpeg)