เดลล์ ฉลองความสำเร็จ 20 ปี
เลี้ยงขอบคุณพันธมิตร600คน
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2015/11/Crop1ZEN_8895-.jpg)
นายอโณทัย เวทยากร กรรมการผู้จัดการ บริษัท เดลล์ คอร์ปอเรชั่น (ประเทศไทย) จำกัด และผู้จัดการทั่วไป ภาคพื้นอินโดจีน และนายธเนศ อังคศิริสรรพ ผู้จัดการประจำประเทศไทย บริษัท เดลล์ คอร์ปอเรชั่น (ประเทศไทย) จำกัด พร้อมด้วยพันธมิตรธุรกิจที่ให้การสนับสนุนตลอด 20 ปีที่ผ่านมา มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของความภาคภูมิใจในงาน The 20 years of our pride & partnership แทนคำขอบคุณให้พันธมิตร คู่ค้า ลูกค้า และทีมงานเดลล์ที่อยู่เคียงข้างกันเสมอมา
โดยเดลล์ยังคงมุ่งมั่นที่จะพัฒนาสังคมให้เติบโตและก้าวสู่ความสำเร็จยิ่งๆ ขึ้นไปในอนาคตอย่างไม่หยุดยั้ง ซึ่งงานดังกล่าวจัดขึ้น ณ เซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ ชั้น 22 เซ็นทรัลเวิลด์ เมื่อเร็วๆ นี้