ไทยประกันชีวิตช่วยสนับสนุน
แข่งหุ่นยนต์ต่อสู้ครั้งแรกไทย
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2015/12/War-of-steel.jpg)
นางสิริพร ใจสะอาด ผู้จัดการสายงานอาวุโส สายงานโฆษณาและลูกค้าสัมพันธ์ บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) ร่วมมอบรางวัลให้กับเหล่าผู้เข้าร่วมการแข่งขัน “Seacon War of Steel 2015” ในฐานะที่บริษัทฯ ร่วมสนับสนุน โดยเป็นการแข่งขันหุ่นยนต์ในรูปแบบของการต่อสู้ ครั้งแรกในประเทศไทย ณ ซีคอน ศรีนครินทร์ เมื่อเร็ว ๆนี้